SkyStoryMs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ]

Go down

วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ] Empty วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ]

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Apr 19, 2009 11:06 am

วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ] Zakum
ตามภาพนะครับ
1.นำหิน Zakum ไปวาง เหมือนในภาพ
2.บอส Zakum ก็จะออกมา
ปล.ถ้าบอสมันไม่ออกให้ออกจากห้องก่อน ทุกคน หรือไม่ก็ย้าย Ch. เลย
วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ] Clock
1.ซื้อไอเทมที่ NPC : Machine Apparatus
2.นำไอเท็มที่ซื้อมาไปวางตามภาพ
3.จะมีแสงออกมาตรงกลางนาฬิกา
4.ตีที่แสงนั้น จะใช้สกิลก่อได้ แล้วบอสนาฬิกาก็จะออกมา
ปล.ถ้าบอสมันไม่ออกให้ออกจากห้องก่อน ทุกคน หรือไม่ก็ย้าย Ch. เลย
วิธีเรียกบอส[ง่ายๆ] Uhorn
1.ในช่องของต้นไม้ มีหินสีชมพูเกิดขึ้น
2.ทำการตีแบบปรกติ ถ้าใช้สกิลจะไม่มีผล
3.พอตีไปสักแปปหินก็จะหาย
4.บอส Horn ก่อจะออกมาครับ
Admin
Admin
Administrator
Administrator

: 29

https://skymaplestory.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน